วันที่29มีนาคมนี้มิตติ้งนอกรอบที่พิษณุโลกเวลา16:00น.เป็นต้นไปที่สนามกีฬากลางพบปะพูดคุยแ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 24 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันที่29มีนาคมนี้มิตติ้งนอกรอบที่พิษณุโลกเวลา16:00น.เป็นต้นไปที่สนามกีฬากลางพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์และร่วมทำกิจกรรมกลุ่มเรียนเชิญทุกท่านคับ....

1. Hoy Zing

Hoy Zing Guest

0
    0
    0
    ไปไป อิิอิ

2. ซาลาเปา เดสึ ว่างป่าว!

3. อยากไปอะ..แต่29ผมมีนัดอะดิ..ที่พิจิตร

4. น่าสนๆ (แต่ยังไม่แน่ใจครับว่าจะว่างป่าว >p>

5. มากันเยอะๆนะคับ...

6. อยากไปด้วยครับ

7. มาเลยคับ...พิดโลกยินดีต้อนรับคับ...

8. สงกรานต์มีจัดอีกไม่ครับผมจะไปบ้านแฟนพิษณุโลก

9. มีคับงานบวชสมาชิกในกลุ่ม วันที่12-13ถือโอกาสเรียนเชิญเลยคับไปร่วมงานกัน...

10. ขอบคุณมากครับ

11. สอบถามรายละเอียด..083-958-3882 เทพคับ

12. สงกรานต์เจอกันทักหน่อยนะครับอยู่ยุยา

13. เช่นกันคับ...

14. หาเวลาว่างมากันนะคับ...มากันเยอะๆ

15. B'Ben Thanadon

B'Ben Thanadon Guest

0
    0
    0
    ผมไม่ไปและ.ในรูปไม่มีรถผม.5555

16. Hoy Zing

0
    0
    0
    โอโฮมีเคือง

17. Hoy Zing

0
    0
    0
    วันนันรถพีซ่อมอยู่อะจอดอยู่ข้างใน

18. B'Ben Thanadon

B'Ben Thanadon Guest

0
    0
    0
    5555.จะไปได้ป่าวไม้รู้เลย.มีปะชุมที่ตากด้วยอะ

19. Hoy Zing

0
    0
    0
    มามาหัยได้พี่

มาร่วมกันออกความคิดเห็นของกลุ่มคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้