รบกวนถาม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายตัวต่อ, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามผู้รู้ทุกท่านเกี่ยวกับเรื่องยาง
    ตอนนี้ผมกำลังจะเปลี่ยนยาง อยากรู้ว่ายางยี่ห้อ maxis กะ kumho ดีไหมครับ
    หากเทียบกับยี่ห้ออื่น เช่น Yokohama หรือ TOYO
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ ปล. ขนาดยางรถผม ( F. 235/45/17 , R. 255/40/17 )

1. ถ้าผมจะซื้อผมจะเล็งที่
    1. Yokohama
    2. maxis
    3. TOYO
    4. kumho

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แล้วแต่ตาม กระตังในกระเป๋า อะครับ

แล้วพี่ เอ้ เล็งเนี้ย ถ้ายิงเมื่อไรบอกด้วยนะครับ

3. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    ตอนนี้ผมใส่ maxis อยู่ครับ พึ่งเปลี่ยนมาได้2เดือนครับ ผมว่ายางมันลื่นเบรกไม่ค่อยอยู่ เวลาเปียกยังไม่รู้นะ ยังไม่เคยโดนฝนเลย
    ผมก็ยังเสียดายอยู่ตอนแรกว่าจะใส่ กู๊ดเยีย ครับ มันแพงกว่าแค่200เองครับ เสียดายเห็นแก่ของถูกเสียดาย

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เข้ามาดูข้อมูลว่าจะเปลี่ยนบ้างครับ 5 ปีแล้วติดมาแต่เกิด ยังไม่ได้เปลี่ยนซักที

เล็งได้อย่างเดียว แค่นั้นแหละ เวลาซื้อ ใช้แต่ยางเก่าๆ หน้าลาย หลังลาย ยืมนีโอว่าใส่บ้างจิ:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้