กิตติพงษ์ ทองขาว (วิรัตน์ปากน้ำ)

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย B_B_B, 2 ธันวาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. B_B_B

B_B_B New Member Member

20
    0
    0
    เก่ามากครับหาดูยาก:cry::cry::cry:

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    กลับมาไวจังคับ คุณ บอย ยังเห็นที่สนามอยู่เลย รถสวยมากคับ !

ที่สุดของที่สุด ต้อง วิรัต ปากน้ำ ​

3. แรง................

ขอบคุณ บอยมากครับ KR ยังอยู่กับผม ส่วนเบอร์200กับเบอร์6 ให้แบงค์ลูกน้าไปแล้ว

4. YA_A31

YA_A31 New Member VIP

268
    3
    0
    ชอบมากคับ

5. B_B_B

20
    0
    0
    ที่สุด

สบายดีป่าวตั้ม เดี๋ยวนี้ทำเป็นไง:D:D:D

6. valentine85th

valentine85th New Member Member

35
    1
    0
    Thank You บอย ภาพแบบนี้ หาดูยาก มากกกกก

7. B_B_B

20
    0
    0
    นอนดึกนะเนี่ย

8. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

เป็นไงเสี่ย ปาล์ม สบายดีไหม :D

9. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    มีรูปผมด้วยอ่ะ(จำผมได้ปะผมก็อป เอง)

10. GOB^MAX^

GOB^MAX^ New Member Member

160
    4
    0
    ยังเต็งเหมือนเดิม ตั้มกับทุกคนสบายดี...
    แรงจนเซ็งแล้วบอย..ว่างๆลงมาเที้ยวปากน้ำดิ..

11. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
  12. valentine85th

valentine85th New Member Member

35
    1
    0

สบายดีทุกอย่างครับผม :D

13. .......

สบายดีครับ ทำก้านยาวไม่ค่อยแรงเลยหัวหน้าไม่อยู่

14. B_B_B

20
    0
    0
    เหมือนกันเลย ตอนนี้ยอมเลยเค้าแรงกันชิหาย

15. Jumm@nia

590
    2
    0
  16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0

พวกผมก็สบายดีเหมือนกัน คิดถึงทุกคน ! หวังว่ายังจะได้เจอกันอีกนะปาล์ม

คิดถึงดอนเมือง ในยุคก่อนๆจังเลย

17. valentine85th

35
    1
    0
    กลับมาทำอีกเมื่อไหร่ บอกด้วยนะ บอย

ตอนนี้ ต้องมองเค้าซิ่งกันอย่างเดียว ไม่มีรถออกไป ขี่เร้ยยย :D

18. Jumm@nia

590
    2
    0
    ทำดิได้ร้านเยอะๆบิดมันๆ

19. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    บอย ไม่รู้หรอกว่าใคร แต่รอทำกับ บอย อยู่คนอื่นไม่มั่นใจ

20. Jumm@nia

590
    2
    0
    จัดไป ช่างบอย ยันต์เก

21. nutspeed

nutspeed Guest

0
    0
    0
    n...

ขอบคุณภาพสวยๆจากช่างผม

22. nutspeed

nutspeed Guest

0
    0
    0

ใครๆก้ออยากกับมา แรงจัดไปช่างบอย
    รออยู่นะ พร้อมเสมอ........

23. Jumm@nia

590
    2
    0
    เอาใจช่วย!!

24. -*-

หามาดูอีกนะครับ รุ่นเก่าๆๆ ท่อดังๆๆ

25. Jumm@nia

590
    2
    0
  26. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    เดี๋ยวนี้ แกละ ไปอยู่ไหนเหรอ ไม่ค่อยเจอเลย สมัยเล่น ป.กุ้งเผา รัชดาเจอทุกเสาร์เลย

27. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    สะพานใหม่เหรอ

28. .......

อยู่กับพี่เล็กนนท์ครับ

29. Jumm@nia

590
    2
    0
  30. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    อ่าวแหม...มีรูปที่เราถ่ายด้วย สวัสดีทุกทั่นนะ ไม่รู้ว่าจะจำกันได้รึเปล่า อิอิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้