ปักหมุดทำไงง่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย biocyber, 23 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. biocyber

biocyber New Member Member

32
    1
    0
    ช่วยสอนหน่อยครับว่าวิธีปักหมุดทำไงมะค่อยเก่งง่ะครับ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ปักได้เฉพาะ ผู้ดูแลบอร์ด ครับ
    Moderater เท่านั้นจ้า :D:D:D

ว่าแต่มีเรื่องอะไร จะไปปักอะครับ:D:D

ถ้าตอบในหัวข้อที่ปักหมุดแล้ว ได้ครับ
    แต่ เปิดหัวข้อใหม่ไปปักหมุดเองไม่ได้ครับ:D:D:D

3. ซื้อหมุดมาแล้วปักข้างฝาไปก่อนนะจ๊ะ.....ที่ร้ากกกก5555555555(ล้อเล่นเด้อ)

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
  5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ฝากผู้ดูแลปักเอาก็ได้คับ

มันได้เฉพาะกระทู้สำคัญๆ อ่ะคับ กระทู้ทั่วไป ก็อาศัยอัพบ่อยๆเอาแล้วกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้