สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชำนาญ แจ่มกระจ่าง, 20 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีพี่น้องชาวNV-Ciubทุกท่านครับผมใช้เอ็นวีมา3ปีแล้วก็เพิ่งรู้จาก (ปุ๊RGV-ปู๊Car-Bom)ว่าเอ็นวีเราก็มีclubและมีสมาชิกมากมาย ผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ (ต่าย-เมืองชลลล):cool::cool::cool::cool::cool:

1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

2. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ยินดีเด๊อ...อออ จากโคราช ยินดีต้อนรับน้องใหม่ เรามีสมาชิกในคลับนี้อยู่ทั้วประเทศ

3. ไข่เค็ม

ไข่เค็ม New Member Member

54
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ยินดีครับเมือชลใกล้นิดเดี้ยวผมไปบ่อยครับไปนอนแถวแก่งกระจานบ่อย เอิ๊กๆๆๆ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    NV Club ยินดีต้อนรับครับ...:D

6. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    เมิงหลงทิศแล้ว อิป๊อบ:mad:

ยินดีต้อนรับคับ ที่นี่เราอยู่กันแบบพี่ๆ น้อง ๆ ครับ:D

7. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบ

8. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    ไม่ใช่ (ต้องยินดีต้อนรับครับ เราอยู่กันแบบ HAPPY - WORLD เมืองชลครับ:D

9. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยินดีต้อนรับครับ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้