ขอโทษนะครับขอถามผู้รู้หน่อยครับรถผมน้ำมันเครื่องขึ้นมาบนหัวเทียนแต่ขึ้นมาแค่หัวเดียวใช่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mongkol Phopom, 29 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkol Phopom

Mongkol Phopom Guest

0
    0
    0
    ขอโทษนะครับขอถามผู้รู้หน่อยครับรถผมน้ำมันเครื่องขึ้นมาบนหัวเทียนแต่ขึ้นมาแค่หัวเดียวใช่ซีลหัวเทียนรั่วหรือปล่าวครับถ้าขับแรงๆถึงจะเป็นครับอยากรู้ว่าจะขับทางไกลได้ไหมครับภ้าเปลี่ยนต้องเปลี่ยน4หัวหรือปล่าวครับและประมาณเท่าไหร่ครับใครรู้บ้างช่วยบอกหน่อยครับ

2. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ใช่ครับ ขับไกลก้อได้อยุ่ แต่ถ้าเปลี่ยน เปลี่ยน4รูเลยครับ ซีนยางเบ้าหัวเทียนตัวละ80มั้ง ค่าแรงแล้วแต่

3. Mongkol Phopom

0
    0
    0
    ขอบคุณมากครับผมที่ให้คำแนะนำ

4. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ผมเคยท่วมอยุ่2สูบยังวิ่งไปกาญสัตหีบตั้งหลายรอบ

5. Mongkol Phopom

0
    0
    0
    โอ้โหเก่งจังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้