ผมหาหัวข้อเก่าไม่เจอคับเรื่อง ทำคาบูไห้กลายเป็นVtec

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย choinarak, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. choinarak

choinarak New Member Member

4
    0
    0
    ผมหาหัวข้อเก่าไม่เจอคับเรื่อง ทำคาบูไห้กลายเป็นVtec แบบครบ ๆ ขอทราบเบอร์อู่ที่ทำด้วยคับ เห็นเคยลงใว้ อะคับ ผมหาไม่เจอคับรบกวนด้วยคับ

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
  3. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    แหล่ม

4. choinarak

choinarak New Member Member

4
    0
    0
    มีที่ไหนรับทำบ้างคับ เอาแบบ เป็น หัวฉีดไปเลยคับ

5. OM

OM New Member Member

17
    0
    0
    วาง D15 ไปเลย ไม่ดีกว่าหรอคับ ถ้าจะทำเป็นหัวฉีดอ่ะคับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้