สมาชิก เก่ารายงานตัวครับผม! nv แดงด้าน e85 เหมือนเคยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เยนแอร์แอนด์ซาวด์ อำเภอโชคชัย โคราช, 27 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิก เก่ารายงานตัวครับผม! nv แดงด้าน e85 เหมือนเคยครับ

1. ทำไงให้กิน e85 คับ

2. เปลี่ยนนมหนูน้ำมันครับ แล้วก็กรองเชื้อเพลิง กับสายน้ำมันด้วยนะครับ (คาร์บู) ถ้าหัวฉีดก็ถ้าไม่เพิ่มกล่องจูนe85ก็เปลี่ยนหัวฉีดที่มีccเยอะกว่าเดิมครับ เปลี่ยนกรองเบนซิลกับสายน้ำมันด้วยนะครับ

3. พี่ก็โคราช55

4. วิ่งมาโชคชัยเลยครับเดี๋ยวจัดให้เลยe85 เพียวๆ

5. เด๋วผมไปหาครับยุใกล้ๆกัน

6. ขับผ่านเห็นแต่รถ

7. อยู่ครับ อยู่ตลอด สงสัยอยู่หลังร้าน ถ้ารถอยู่คนอยู่แน่ๆครับ

8. ครับเด๋วพรุ่งนี้จะแวะไปครับ ถ้าว่าง

ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้