ขอถามเรื่องอะไหล่นิสสันตัวนี้หน่อยนะครับ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย gri, 12 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ผมไม่แน่ใจว่า อะไหล่พวกนี้เป็นของ 200 sx หรือ 240 sx

(ตามจริงเขาก็บอกมาแล้วแหละ แต่ผมลืมครับ)

ซึ่งมีผู้ใหญ่ท่านนึง เขามีอะไหล่พวกนี้ ไม่ได้ใช้

เพราะว่าเขาถอดใส่ของแต่งหมดแล้ว

รับประกันว่าไม่พัง ขับรถถนอมมาก

ผู้ใหญ่ท่านนี้เขาฝากผมมาหาข้อมูลครับว่า

อะไหล่พวกนี้ ถ้าขายมือ 2 สภาพนี้จะได้ซักเท่าไหร่ครับ

ทางผู้ใหญ่เขาฝากผมมาหาข้อมูลก่อนหน่ะครับ

ส่วนเรื่องขายหรือไม่ เขาจะตัดสินใจอีกทีครับ

ขอบคุณครับ

อะไหล่ดังรูปครับ

ในรูปไม่มีสนิมกินนะครับ

แต่ถ่ายตอนยังไม่ได้ล้างครับ

เพราะว่าเก็บไว้นาน

สปริงทั้ง 4 ตัวเป็นของ TEIN ครับ

โช้คหน้ามันมีคำว่า

SAF 2051R TOKIKO 531 MADE IN JAPAN

ส่วนโช้คหลัง มีคำว่า

SAR - 20530
    LC
    TOKIKO
    MADE IN JAPAN
    CAUTION
    GAS FILLED
    DO NOT OPEN
    DO NOT HEAT

2. SR20det_350

SR20det_350 New Member VIP

348
    0
    0
    ใส่ 200 ได้คับ เหมือนกันเลย

3. gri

1,163
    26
    0
    เอ่อ รบกวนถามต่อครับ

สภาพนี้ถ้าขายจะได้กี่บาทหรือครับ

สภาพดีครับ ไม่มีรั่ว ไม่มีซึม

มีแต่ฝุ่นเกาะเพราะเก็บไว้นานครับ

ขอบคุณครับ

4. gri

1,163
    26
    0
    ีup ครับ

รบกวนถามราคาอะไหล่ครับ

ดังรูปครับ ว่าสภาพนี้จะขายได้กี่บาทครับ

(ผมไม่ได้เล่นรถ nissan เลยไม่รู้ครับ)

ทางผู้ใหญ่ (ลูกค้า) เขาต้องการทราบคำตอบเร็วๆครับ

ขออภัยที่ต้องปิดบังชื่อลูกค้านะครับ (มันเป็นจรรยาบรรณ)

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

5. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ล้างๆ บิ๊วๆ หน่อยน่าจะได้หลายตังค์นะครับ

180 200 240 ใส่ด้วยกันได้หมดแหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้