มันคือ SKYLINE C110 2 ประตู รึป่าวครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย JOBZ CCC., 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    พอดีขับรถของบริษัท ผ่านแถวๆถนน นวมินทร์ แล้วเห็นรถคันนึง
    ถ้าดูไม่ผิดน่าจะเป็น Skyline C110 KEN&MARRY 2 ประตู สีม่วง รึป่าวผมก็ไม่แน่ใจ ไม่ทราบว่ามีพี่ๆคนไหนพบเห็นเหมือนผมมั่งรึป่าวครับ คือผมอยากรู้ว่ามันใช่ Skyline C110 มั้ย แต่ที่รุ้ๆคือมันสวยมากครับสภาพดีมาก ชอบตรงสีม่วงนะแหละครับโดนใจมาก แหะๆ :):):D:D

2. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    น่าจะใช่ คันนั้นวาง RB26 อยู่แถวแจ้งวัฒนะ - เมืองทอง

3. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    .ใช่ที่แต่ก่อนคันนี้มีบันได้หนูไต่ป่าวหว่า.......... หรือที่เป็นทหารอ่ะ

4. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เห็นว่าเค้าบินได้ ไม่รู้เป็นอะไรเหมือนกัน

5. JOBZ CCC.

JOBZ CCC. New Member Member

95
    0
    0
    แหะๆวันนี้ช่วงเย็นก้อผ่านมาอีกแร้วคร้าบบบ ใช่แน่นอนเรยล่ะงานนี้แม็กดำๆ รถสีม่วง บรึ๋ย ขนลุก อยากได้มาประดับบารมีสักคัน ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้