เตี่ยบอกว่า "เวลามึงไม่อยู่กุญแจรถมึงทิ้งเอาไว้ที่บ้านก็ได้" เมื่อ 10 ปีที่แล้ว 1 JZ -...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 30 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เตี่ยบอกว่า "เวลามึงไม่อยู่กุญแจรถมึงทิ้งเอาไว้ที่บ้านก็ได้" เมื่อ 10 ปีที่แล้ว 1 JZ - GTE ในบิ๊กเอ็มหัวเดี่ยว เคยหวดซะเฟืองท้ายเดิมรูดไปทีแระ สงสัยจะลืม -_-"

1. สวยมวกครับพี่

2. หุหุ ...nv ผม ก็เก็บกุญแจนะ ...พ่อยุ แต่บ้านเหมือนกัน ...555

3. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
  4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คิ้วใต้ไฟจะทำดำทำไม

5. ตามใจเจ้าของรถ...5555

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ขนาดพ่อยังมองเลย มึงจะทำสีดำเพื่อ??

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  8. พ่อพี่โต้งบอกว่า.... ขายลิ้นหน้าให้ผมเถอะ ^_^

9. ทำดำเพราะนอนดึก ขอบตาล่างเจ้าของรถดำอะนะ

10. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เมื่อไรใส่ฝาจมูก ^_^

11. ทำรถแตกต่างกันบ้างก็ถือว่าดีนะ -_*

12. พี่ดิวครับ ยังไม่เสร็จครับ ฝาตะมูกกำลังโมอยู่ครับ ช่างประจำตัวยังไม่มีรมทำให้เลยอ่าาาาา

13. ผมว่าโมเสร็จ หลายคนคงผิดหวังนะพี่ แต่ผมนี่โดนจายยยย

14. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    เตี๋ยบอกเองจะแต่งทำไมนักหนาฮะโต้ง ^_^!!

15. ไม่สิ รู้ได้ทันที่ว่าอยากเอาไปหวด ^0^

16. วันไปไม่ใช่กระจังอันนี้นะ..

17. เอามาสับเล่น ^0^

18. เพื่อดูขอบเหลือง

19. หล่อ ทั้ง 2 หน้า 5555

20. พี่ Dew Romkloa ไปได้ข่าวมาจากไหนอ่าาา ^0^

21. Dew Romkloa

0
    0
    0
    มันลอยมา ^_^

22. Dew Romkloa

0
    0
    0
    คนดังก็เงี้ยะ ^_^

ลอยมา 2 บานเลยทีเดียวววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้