มีใครมาเล่นสงกรานต์พระประแดงบ้างครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย tah trada, 14 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    18 เม.ย 53 นี้สงกรานต์พระประแดงพี่น้องSPORTTRUCKท่านใดจะมาเล่นสงกรานต์บ้างครับตอบด้วยจะได้นัดเจอกัน

2. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    เล่น ตลาดพระประแดง คับ จะไป ปะสาว ๆ

3. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    แล้วท่านอื่นว่ายังไงกันบ้างครับ กลับมาจากต่างจังหวัดกันหรือยัง ส่งเสียงหน่อยครับ

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ไปด้วยครับผมมมม เจอกันที่ไหนครับผม

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ม่ะมีรูปสาว ๆ พระประแดงเล่นน้ำเลยเหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้