แจ้งมิตติ้ง SPORT TRUCK

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 22 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    วันพุธที่ 24 นี้ เวลา 23.00 แม็ดโดคาเฟ่ ปั้มเอสโซ่บางนาตราดกม6 ขาออก ครับผม

2. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เอ๊ะ..มีนัดกลางสัปดาห์ด้วย สงสัยมีเชงป่าวครับ

3. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ป่าวครับ พอดีไอ้นุ่นมันว่างเลยให้มันเอาสติกเกอร์ติดมาด้วน่ะ มิมิ

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ได้ครับ แล้วเจอกัน

5. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    จัดไปแล้วเจอกัน

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ยังงี้ไปปั่น สาวกบางนาให้จัดวิ่งดีมั้ยเนี่ย อิ อิ

7. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แล้วพี่นัทว่าไงกล่องพังอ่ะ........

9. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    อยากไปด้วยจัง

10. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ไปๆครับ พี่แช็คไปชัวป่าวครับ โอ่ดำว่าไง

11. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    มิตติ้งวันพุธบางนา ซะด้วย

มันส์ แน่ๆๆ

ทุกๆคืนวันพุธบางนาประมาณ ตี1 - ตี2ครึ่ง เดียวนี้เหมือนสาย 1 แล้วนะ ไม่ต้องไปไกลใครอยากลอง ลองไปดู

12. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    รถวิ่งกันเยอะมั้ยครับ.....ช่วงตรงไหนเหรอครับ น่าไปดูจัง.....

13. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    พลาดไปมิตติ้งเลยครับไม่รู้ว่าจะมีมิตติ้งกลางสัปดาห์ไม่ได้เข้ามาดูเลยไม่รู้ ว่าแต่จะมีมิตติ้งอีกเมื่อไหร่ครับ

14. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    สรุปแล้วไม่ได้มิตติ้งครับ ตารวจมา ยังไม่ได้เจอกันเลย ไว้คราวหน้าให้โค้สเจี๊ยบ นัดใหม่ครับ สาวกไม่ต้องเสียใจไป

15. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มิตติ้งอีกเมื่อไหร่ดีครับผม...........

16. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ที่อ้อมน้อย มีใครมามั่งครับ

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มิตติ้งวันที่ 18 ประตูกรุงเทพครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้