บรรยากาศงาน Nissan Dayปีที่แล้วค่ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย maasai, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    เอาบางรูปลงอีกครั้ง เพื่อสมาชิกจะได้พอนึกภาพงานออกว่าเป็นยังไงบ้าง บางรูปอาจดูไร้สาระไปหน่อยแต่ก็ชอบนะคะมีคุณค่าทางจิตใจดี

2. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    คุ้นหน้าคุ้นตาทั้งน๊าน..

3. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    นึกไม่ออกว่าปีที่แล้วไปอยู่ไหน

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เฮ้อ งาน นี้ สง สัย ว่า .............. ไป ดี ไหม น้า

5. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18

ทามมายหรือ.....เจ้าตูน

6. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    อืม...............คนใส่เสื้อชมพูใครหว่า.......คุ้นๆ อิอิอิอิอิ

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ตัวใหย๊ ใหญ่ อิอิ สีชมพู

8. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    เสียดายปีที่แล้วไปไม่ได้ ปีนี้ไม่ยอมพลาดแน่คับ

9. maasai

58
    1
    0
    ว้าว ว้าว ว้าว...ตาคนนั้นน้องชายหนูเองค่ะพี่ คนอารายตัวก็ใหญ่ แต่ตอนนี้คงเหี่ยวไปเยอะแล้วมั้งคะ อิอิ :D :D

10. maasai

58
    1
    0

ไมง่ะ น้องตูนกลัววีซ่ามะผ่านเหรอจ๊ะ เอาแฟนมาด้วยเลย เด๋วพี่แป้งดูแลให้ 5555 :D

11. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D ฮี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    มีรูปผมด้วย....... :D

12. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    หนุกหนานๆ

13. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    สงสัยกินชาเขียวมากไปถ่ายรูปออกมาเป็นตัวอะไรก็ไม่รู้......อิอิ

14. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ปีนี้คงมีผมด้วย5555

15. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    อยากเห็นรูปแป้งถือถ้วยรางวัลอีกอะ จัดหน่อยดิ คงมีอีกหลายคนยังไม่เคยเห็น

16. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ช่วง นี้ รู้ สึก ว่า รถ มัน ไม่ ค่อย วิ่ง ยัง ไง ชอบ กล อะ ครับ ช้า อืด วิ่ง ไม่ ออก เลย ครับ

แล้ว อีก อย่าง โดน ชน มา ด้วย อะ ครับ อาย เขา

ปล. เฮ้อ เมื่อ ไหร่ จะ เต็ม และ วิ่ง ได้ ทัน คน อื่น เขา น้า พี่ กิ๊ฟ อยาก เล่น BB แล้ว ครับ โดน ยิง แล้ว เจ็บ โคตร :D

17. maasai

58
    1
    0
    หูย พี่โอ...ป่านนี้ยังไม่ลืมภาพนั้นอีกเหรอเนี่ย ลืมๆไปเหอะพี่ หนูอาย :eek: :eek:

18. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ภาพประวัติศาสตร์ ลืมมะได้หรอก
    ได้ทั้งรางวัล ได้ทั้งถ้วย
    สุด ๆ ไปเลย
    เอามาโชว์เหอะ มะต้องอาย
    อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้