ของที่ผมสั่งพี่ท่านนี้ไป ผมได้รับของแล้วครับ จากกระทู้ที่แล้วที่ผมนำมาสอบถามในกลุ่ม...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Narong Prachprueng, 6 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ของที่ผมสั่งพี่ท่านนี้ไป ผมได้รับของแล้วครับ
    จากกระทู้ที่แล้วที่ผมนำมาสอบถามในกลุ่ม
    สรุปว่าพี่เค้าส่งของมานานแล้ว แต่ของไปติดค้างที่ไปรษณีย์ ทำให้ล่าช้า
    ยังไงผมต้องขออภัยด้วยพี่เค้าด้วยนะครับ สำหรับท่านอื่นที่จะซื้อขายกับพี่เค้าสบายใจได้นะครับ ขอบคุณมากนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้