อัตราเร่ง 60-140 ขึ้นช้าจังแล้วจะตาม SR ทันได้ไง :-P

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 31 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อัตราเร่ง 60-140 ขึ้นช้าจังแล้วจะตาม SR ทันได้ไง :p

1. 20 วิ ใช้เกียร์ไหนครับพี่ยุท

2. เกียร์ 3 ครับ

3. จบเกียร์ 3 ที่ 130

4. อยากรู้ อัตราเร่ง พี่ๆที่ วาง qg18 ชนเกียร์เดิมว่าเป็นไง แต่รอบและความเร็วคงไม่ต่างเพราะอยู่ที่อัตราทดเกียร์ใช่ไหมครับพี่ยุท

5. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    ถามนิดครับ ปกติ nv หัวฉีดเดิมๆ 0-100 ประมาณกี่วิครับ

6. Pum Earn

Pum Earn Guest

0
    0
    0
    เป็นเพราะน้ำมันพี่จะหมดรึเปล่าคับ อิอิ

7. ผมเทสqg18deของผม 0-100 11.00-12.00วินี้ละครับ เกียร์ธรรมดานะอิอิ

8. ต่างจากเครื่องเดิมเยอะไหมครับ

9. ต่างครับ

10. แรง เลย นะนี่

11. Neo Vvl

Neo Vvl Guest

0
    0
    0
    อันตรายจัง คับ - - !

12. ปรกติจะวิ่งอยู่แค่นี้เองครับ :p

13. ปรกติวิ่งได้ไม่เกินนี้ :p

14. ดีนะครับที่วันนี้แก้อาการไมล์ ค้างของnv หาย เลยเขี่ยเหลือ 0 ด้วยเลย ไม่งั้นคงได้ถอดจากแมงกะไซ ไปใส่ nv ^_^

15. รถใหม่ป้ายแดงเลยนะเนี่ยยยย พี่ยุท

16. ยังไม่ลงจากไลน์ผลิตเลยด้วยซ้ำครับ >_p>

^0^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้