พี่ๆครับ ขอความรู้หน่อยครับ ขอให้พี่พี่ช้วยอธิบายวิธีการวัดแบบไหนครับตัดสปริงโช็ค...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แสบ บุญชู, 1 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ ขอความรู้หน่อยครับ ขอให้พี่พี่ช้วยอธิบายวิธีการวัดแบบไหนครับตัดสปริงโช็ค 2แบบให้ฟังบ้างครับ1.แบบการตัดสปรืงโช็คค่าตัววัดสปริงแบบไหนครับ ครับ 2.แบบการถอดออกมาตัดข้างนอกวัดสปริงแบบไหสครับ อะครับ. ขอบคุณครับ แสบ Lกฮ.

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ถอดออกมาตัดปลอดภัยกว่าคับ :)

วิธีการวัดวัดแบบไหนครับถ้าถอดออกมาตัด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้