พี่สายสีชมพูสำคัญใหมครับเผอิญผมเปลี่ยนคอถังน้ำมันสังเกตุเห็นมันหลุดครับ มันคือสายอะไรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kavee Sae-oui, 1 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    พี่สายสีชมพูสำคัญใหมครับเผอิญผมเปลี่ยนคอถังน้ำมันสังเกตุเห็นมันหลุดครับ มันคือสายอะไรครับ

2. รอฟังด้วยครับ

3. Yuttana Meebubphaมันคือไรพี่ ยุทธ

4. ของผมมองไม่ชัดว่ามันไปใหนต่อ แต่ที่แน่ๆ ทุกสายที่ทำมาสำคัญหมด ครับ มันมีสองสาย สายนึงไปรางหัวฉีด อีกสายเปนตัวย้อนกลับ ครับสำคัญหมดครับ

5. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    มันมี2ท่อที่ออกมาจากท่อเติมครับ1ท่อไปถังคือเส้นสีดำ ส่วนสีชมพูคืออีกเส้นที่ออกมาครับ

6. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    เส้นมันเหมือนมาไม่่ถึงกับท่อเหล็กผมเลยสงสัยว่ามันใช่ป่าวแต่ตอนนี้ผมดึงมันมาสวมแล้วใช้กิ๊ปรัดเรียบร้อยล่ะครับ

เยี่ยมเลยครับ เข้าสู่ระบบดีแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้