สายเบรกมือครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย mr.mm, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.mm

mr.mm Guest

0
    0
    0
    รบกวนพี่หน่อยครับพอดีได้nv vanมาแล้วเบรคมือใช้ไม่ได้เลยก้มไปดู ไม่มีสายเบรคมือเลยครับจะหาซื้อได้ที่ไหนราคาประมาณเท่าไรรบกวนด้วยนะครับ

2. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    แนะนำให้ไปซื้อที่วรจักร์คับ
    ขอเบิกห้างนะคับ ถ้าจำไม่ผิด ชุดละ 1200 บ.
    ของเทียมอย่าซื้อมาใช้นะคับ
    เพราะหมุดตะกั่วมันไม่ดี
    ดึงไม่กี่ทีก็ขาดแล้ว

3. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ร้านอะไหล่ทั่วไปอะครับ น่าจะ พันกว่านะ

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    iราคาตามเจนเลยครับ
    ไม่ก็ซื้อชุดดิสมาแปลงเลยทีเดียวเอาแบบมีสายมาด้วย 3000 บาทไม่เกิน
    ค่าแปลง 1500 ครับ

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    หรือใครจะทำอะไรเกี่ยวกับพวกสายสลิงในรถ ก็ระฆังทองเลยครับ แถวๆวรจักร ซ.ข้างๆ ร.พ.กลางอ่ะ:D

6. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ที่0นิสสันไกล้บ้านท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้