กลับมาแล้วครับพี่ๆ ต้นเองคับ จำกันได้ป่าวง่ะ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ton_thailand, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton_thailand

ton_thailand New Member Member

4
    0
    0
    พี่ๆ กับมาแล้วคับ หลังจากไปเป็งทหารง่ะ ครับ คิดถึงพี่ๆทุกคนเลยล่ะ มีครายยังจำผมได้มะเนี่ยคิดถึงฉะเมอเลยครับพี่ๆ พี่แจ็กใหญ่ ลืมผมยังหว่า อิอิ ทักทายกันนะครับ:cool:

2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    แล้วเจอกัน 29 นี้คับ

3. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    จำได้ๆๆๆๆ....

4. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    จำได้ว่าเรานั่งตบยุงครั้งสุดท้ายที่ไหนน่าไอ้ตรง.....ตงๆๆ ซักทีอะแถวๆเกษตรอะตอนนั้นมิตติ้งกันที่นั้น นั่งฟังพี่แจ๊คโม้ไม่เลิกช่ายปะๆๆ...

5. ton_thailand

ton_thailand New Member Member

4
    0
    0
    อิอิ ดีจายจำเราได้สองคนแล้วววววว มีอีกมะง้าบๆๆๆๆๆ

6. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    จำได้ๆคับ หายไปนานเลยเปนไงบ้างสบายดีไหม เเล้วเจอกันนะที่ไบเทคต้น

7. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    จำได้คร้าบ ต้น ไว้เจอกันงานmeetingนะ

8. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    แต่ไอ้คนนี้ตัดผมใหม่กรูจำไม่ได้เลยยยยย....เมงเป็ฯใครว่ะ....

9. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    อิอิ มาแย้วเหรอพี่ต้น

หายไปนานมากเยย

ยินดีต้อนรับอีกครั้งนะคับ

จำน้องหัวเกรียนๆที่เข้าไปคุยที่พรีเมียร์ได้ปล่าวอ่ะ

เมื่อ 2-3 ปีที่แย้ว
    อิอิ

10. ton_thailand

4
    0
    0
    อยากบอกว่าตอนนี้รถมีปังหาง่ะ วิ่งไม่ออกเลยยยย แง่ววววววว เซ้งงงงงงงง

11. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ที่ ฟู๊ดแลนด์หรือป่าว ต้นและเพียว

12. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เหลอ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้