กล่องECUยี่ห้อไหนดีที่สุดครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย nismo1, 19 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nismo1

nismo1 New Member Member

1
    0
    0
    เนื่องจากตอนนี้มีกล่องECผลิตออกมามากมายอยากทราบว่ายี่ห้อไหนดีที่สุดครับรถTITONกับรถISUZUผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ

2. 9mm.

9mm. New Member VIP

144
    0
    0
  3. delo

delo New Member Member

63
    0
    0
    ECU SHOพอใช้ได้ไหมครับพี่น้อง

4. RCTNKP777

RCTNKP777 New Member Member

17
    0
    0
    ดีเซล มอนส์เตอร์ครับ

5. Art-bigm

Art-bigm New Member Member

52
    0
    0
    ECU SHOP สมามารถปลดได้ทุกอย่าง ที่สำคัญ Check Engine ไม่โชว์ ครับ สนใจรายละเอียดเพิ่มเติม ติดต่อได้ครับ

6. BD 25 T.....ซ่านิดๆ

BD 25 T.....ซ่านิดๆ New Member Member

35
    0
    0
    น่าลองนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้