แว๊ปไปเที่ยวโกงดังโลละร้อยมา

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kroekkai Phosri, 2 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    แว๊ปไปเที่ยวโกงดังโลละร้อยมา

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ได้อะไรติดไม้ติดมือบ้างไหม

3. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ว่าจะเอาสปริง Hks มาดูแล้วใส่เอ็นวีน่าจะได้ แต่ไม่เอาดีกว่า เปลืองพี่

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  5. Boy Supoj

Boy Supoj Guest

0
    0
    0
    ที่ไหนคับ

6. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    โพสให้แล้วครับ

7. ที่เดิมล่ะครับ พี่ Boy Supoj แต่รู้สึกว่าเดี่ยวนี้เฮีย แกรู้จักของเยอะ เล่นดีดราคาเหมือนกัน เราก้อต้อง ใช้เล่ห์ นิดหน่อย55 ใช่ใหม พี่ บี Kroekkai Phosri

8. Zeen Dussade

Zeen Dussade Guest

0
    0
    0
    เเนะนำพิกัดหน่อยคับ

9. ขอด้วยคน

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    พี่เขาลงโพส์ให้แล้วคับลองดู

11. Kroekkai Phosri

0
    0
    0
    ใช่ครับพี่จำรัส ราคาเริ่มขึ้นแหละ ตอนไปเจอ คนมาซื้อชุดสายไฟแค่ชุดนึงพวกเอา 200เลย 555 น้องที่ไปบอก "พี่ไหนบอกของถูกแค่สายเส้นชุดเดียว200" ตอนนี้มีคนอื่นมาช่วยดูราคาเลยโหด พวกล้อชั่งโลไม่ค่อยมีแหละ

12. มีเเต่ขอใหม่นิราคา8000฿ใช่ป่าว #โกดังหลังหมู่บ้านศรีทองปะตูน้ำพะอินใช่ปะ

13. เผื่อไปกันไม่ถูกโทรถามตามเบอร์ในรูปเรยนะคะ

ใส่เเว่นปะคนที่พี่ถามราคาอะถ้าใส่เเว่นไม่ใช่เฮียนะ "เฮียจะตัวเล็กๆขาวๆไม่ใส่เเว่นเเต่งตัวดีเรยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้