โดนเต็มๆครับ(ไม่ใช่nvนะครับเอามาให้เพื่อนๆดู คนเมาขับตัดหน้าครับ) ดีที่ไม่เป็นไรคน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต๋อง พากิน พาเที่ยว คืองานของเรา, 3 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    โดนเต็มๆครับ(ไม่ใช่nvนะครับเอามาให้เพื่อนๆดู คนเมาขับตัดหน้าครับ) ดีที่ไม่เป็นไรคน นะไม่ใช่รถ แถมรถประกันหมดไปได้สองเดือนอีก ระวังกันด้วยนะครับทุกท่าน

1. สิ่งนี้ช่วยไว้

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โอ้วววพังยับเลยด้านหน้า คนปลอยภัยก็ดีแล้วคับ รถซ่อมใหม่ได้คับ กลับมาหล่อไวๆนะคับ

3. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ดีแล้วพี่ พี่ไม่เป็นไร รถสร้างใหม่ได้ครับ

4. เศร้าครับ

แค่แว๊บเดียว...เอาคืนไม่ได้นะคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้