พี่ๆครับท่อที่แตกนี่เปลี่ยนเหมือนท่อทั่วไปใช่ใหมครับปิดสวิตแล้วเปลี่ยนได้เลยใช่ใหมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kavee Sae-oui, 1 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kavee Sae-oui

Kavee Sae-oui Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับท่อที่แตกนี่เปลี่ยนเหมือนท่อทั่วไปใช่ใหมครับปิดสวิตแล้วเปลี่ยนได้เลยใช่ใหมครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ท่อน้ำมันรึท่ออะไร มองไม่ออก

3. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    มันเป็นท่อต่อจาก กระป๋องกลมๆข้างท่อแอร์นะครับ

4. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    ใช่กรองเบนซินป่าวไม่แน่ใจครับ ท่อน้ำมันด้านข้างผมพึ่งเปลี่ยนครับ

5. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    จัดแล้วครับ เปลี่ยนมันทุกเส้นที่น้ำมันถึงครับขับขี่ลองเชคดูบ้างนะครับแต่ยังเหลืออีกจุดที่สงสัยครับ

6. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    แตกขนาดนี้น้ำมันไม่รั่วหรอคับ

7. Kavee Sae-oui

0
    0
    0
    ผมใช้แก๊สครับ ตอนแรกน้ำมันไม่รั่วผมสังเกตุเห็นรอยแตกนิดหน่อยที่เห็นคือผมบีบมันฮะเลยเป็ฯขนาดนี้ เลยไล่ สายน้ำมันทั้งหมดครับ โดนไป500บาททำเองจบงานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้