NV เก่า ๆ อายุก็สิบกว่าปีละ ดมแก๊สอีกต่างหาก วิ่งได้แค่นี้เอง :-P...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 1 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    NV เก่า ๆ อายุก็สิบกว่าปีละ ดมแก๊สอีกต่างหาก วิ่งได้แค่นี้เอง :p อันนี้ลองรถหลังจากไปถ่วงล้อมาใหม่ ผลคือยังสั่นอยู่ช่วง 140-145 ปล. ขับเร็วอันตรายครับ

1. ขอยอมแพ้อิอิ แรงจริงๆ GA16

2. GA หรือจะสู้ QG ได้ :)

3. โหเกือบหมดไมอะ

4. จริงๆแล้วแบบหมดๆเลยได้เท่าไรครับจารย์ยุทธ

5. สู้พียุทธไม่ได้หรอครับ ของผมแอร์โฟพังอิอิ

6. ตอนท่อดังได้ 180 ครับ ตอนนี้ท่อเงียบ 170 ก็ไม่ไปแล้ว

7. แจ่มเลยครับ

8. ถ่วงแล้วยังสั่น ต้องเปลี่ยนแล้วละคับพี่ยุท ผมก็กำลังเจออาการ ยางปีกว่า สลับถ่วง ได้สมดุล แต่วิ่งสั่น คงได้เสียตังแน่ๆถึงจะนิ่ง

9. Thong Kub

Thong Kub Guest

0
    0
    0
  10. Keng Kengjung

Keng Kengjung Guest

0
    0
    0
    อีกนิดก็จะ180 เหลือไว้ทำไมอ่ะครับ(ผมขับไม่เคยเกิน100อ่ะ 555)

11. ตอนแฟนนั่ง อยู่ข้างๆเท่าไหร่ครับ

12. เก้าสิบครับ

5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้