ไม่อยากจะเชื่อว่าหน้าไฟเพชรก็มีลิ้นหน้า เอิ๊กส์ๆ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย tOon`, 8 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่น้องครับตูนก็ไม่มีหรอกนะ แต่มีอะไรไม่รู้ให้ดูแหละ

อะไรก็ไม่รู้แหะ มองไม่ชัดแปลไม่ออก มันขยายก็ไม่ได้

หน้านี้เอามายั่งกิเลสครับ
    ถ้ารวย พอๆกับทักษิณ นี้จะซื้อแจกคนละคันเลย นิสสัน Sky line R34 GTR แล้วก็มีแนว Retro แบบ สุดๆอะ ราคา ตั่ง 5000000 เยน + เลย:D

มันมีไฟข้างโคมขาวด้วย

ลองอ่านดูนะจ๊ะ
    クリアワールド クリアフェンダーマーカー(ユーロ) プレセア(R11)

商品番号 clearworld-smn01c-r11
    当店通常価格 4,200円 (税込)
    価格 2,800円 (税込 2,940 円) 送料別

ที่มาจากเวปนี้จร้า http://item.rakuten.co.jp/carshop/10080339/

หนังสืออะไรไม่รู้ แต่ เห็นเขาขายเลยลงใช้ชม
    http://tamamiya.ocnk.net/product/931

นี้คือตัวไฟเพชรแบบมีลิ้นมีกาบข้างกาบหลัง
    แต่ทว่าเอารูปมาไม่ได้ เอา ลิงค์ไปก่อนและกันครับ
    https://www.mjnet.co.jp/ucar/detail_id-155308.html
    มันมีนาวิเกเตอร์ด้วย น่าเอามาติดว่าไหมครับ :D คง จะ หล่อพอๆกับแคมรี่ใหม่เลย เอิ๊กส์ๆ หามาติดกันดีกว่า

แหะๆ ใครฉกรูปได้ก็ช่วยฉกมา โพสต์หน่อยนะครับผม รู้สึกว่าเวปมันจะก๊อฟ URL ไม่ได้อะ

ต้องต่อด้วยทัมทิมหลัง
    ทับทิม
    ทับทิม
    ทับทิม
    ทับทิม

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รูปพวกนี้ใช่ไหมครับ เอามาให้แล้วครับ
    หามาอีกครับ ชอบ ๆ
    ลำพังหาเองคงไม่เจอ
    ขอบคุณครับ คุณ ตูน

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ใช่ครับผม พี่อย่าเรียกผมคุณเลยครับ ผมอายุยังน้อยครับ น้อยสุดในคลับแล้วละครับ 555+

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

ไม่จริง มีคนอายุน้อยกว่า

5. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ผมเอง อิ อิ

6. tOon`

2,324
    43
    48
    เฮ้อ ขา กลับ เจอะ รถ ใคร ก็ ไม่ รู้ นะ ครับ พี่ โอ 555+
    คราว หน้า สง สัย ต้อง หา สาวๆ ไป กำ นัล พี่ โอ แน่ เลย

ปล. หัว แร้ง ร้อน ปะ ครับ พี่ โอ

7. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    นั่น โดนมุขหัวแร้งจนได้ 555555555555

ใครไม่เข้าใจ ให้โทรไปตื้อถามเจ้าโอเองนะ

8. whitebear

1,191
    11
    0
    ร้อนนะมะเท่าไหร่ แต่เจ็บใจที่โดนแซวมากกว่า อิ อิ

9. whitebear

1,191
    11
    0
    ขอบใจนะ ...
    ตอนนี้แดงกว่าวันนั้นอีก ขอบอก เซ็งโคตร

10. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เวลาอายสาว จะได้มาแดงโชว์ที่ปลายจมูกไง แทนที่จะไปแดงที่แก้ม.............

11. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก แรนเดียร์ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก

12. whitebear

1,191
    11
    0
    เรื่องนี้คงอยู่อีกนานเลย เขินจัง

13. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    เรื่องลิ้นหน้าของไฟเพชรผมทราบนานแล้วคับ เพราะผมมีแคตตาล็อกขายของตัวเพชรอยู่อะคับ มีรูปและแสดงออฟชั่นต่างๆๆให้ดูหมดเลยคับ......................................555

14. Tuck1

Tuck1 New Member Member

91
    0
    0
    เอามาโชว์กันหน่อยซิครับ อยากเห็น อยากเห็ฯ

15. tOon`

2,324
    43
    48
    เฮ้อ คน ที่ มี ของ เยอะๆ เนีย นะ ครับ พี่ น้อง ทำ ไม ไม่ เห็น จะ เอา มา ให้ ชม บ้าง เรยยยย

พี่ น้อง ฝา ทับ ทิม นี้ ท่า ทาง คิด แล้ว กลุ้ม วัน นี้ ไป บาง นา มา ลอง เดิน ๆ ดู เข้า แล้ว เข้า อีก ร้าน โน่น นี้ ไร้ วี่ แวว

ร้าน มัน ถาม ว่า เออ น้อง โดน ใคร เขา อำ มา ปะ ว่า มัน มี ทับ ทิม หลัง

แล้ว ไอ้ ที่ ฉุน หนัก เนีย แมร่ง บอก ว่า เออ น้อง ครับ ไฟ ตัด หมอก หน้า คู่ ละ 4000 แมร่ง มัด อย่าง ดี

เฮ้อ เซ็ง ชีวิต

วัน นี้ เห็น ไฟ ท้าย หน้า ตัด มาก มาย แต่ ทำ ไม ไม่เห็นมีปัดหลังหรือซันรูฟเลยยยยยยยยยยยยยย

16. Tobikung

Tobikung New Member Member

10
    0
    0
    ซันรูฟมีนะครับ ที่เชียงกงบางนา เข้าทาง ถ.บางนามา ร้ายจะถัดจากอะหลั้ยtaiwan ประสองหรือสามร้านนี่แหละ ตัวหลังคาสีดำลูกยางสวยใช้ได้นะ ราคา เปิด12000 กะมีชุดประตูทั้ง4บานด้านในเป็นสีน้ำตาลครับร้านเดียวกันแต่จำราคาไม่ได้

17. tOon`

2,324
    43
    48
    แล้วมันจะมีไมล์เร่ง ที่เป้น m/t ของ R11 เข้ามาบ้างไหมหน๋อ ใคร เจอะ บ้าง ?
    คราป แหะๆ

อยาก ซื้อ เก็บ ไว้ เพื่อ อนาคต !!

18. art_project

603
    13
    0

เจอซันรูป R11 มาเหมือนกัน เเต่เค้ขายไปเเล้วงะ ที่บางนา

19. art_project

603
    13
    0

ขนาดเคยโดนมือ ยังเเสบเลยอะ :D:cry::cry::cry:

20. whitebear

1,191
    11
    0
    ยังอยู่อีกเหรอ นึกว่าลืมกันแล้วนะเนี่ย

21. tOon`

2,324
    43
    48
    ก็ พี่ บุค ยัง บอก เลย ครับ ว่า งาน นี้ อยู่ ยาว ครับ พี่ โอ แหม๋ๆ

22. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ปัดหลังเดี๋ยวรอพี่ซัก 2-3 ปีก่อน เบื่อเมื่อไหร่ค่อยถอดอะคับ ยังไงว่างๆๆเดินดูของดูทับทิมท้ายด้วยนะคับ จะลงแดง.....................................................อยากได้มากอะคับ

23. whitebear

1,191
    11
    0
    งานนี้ต้องโทษตูนเลย เป็นคนเปิดประเด็น มะงั้นก็จบตั้งแต่วันมีตติ้งแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้