น้องใหม่ขอฝากตัวด้วยค่ะ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย กิ๊ก, 26 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กิ๊ก

กิ๊ก New Member Member

2
    0
    0
    อยากเข้า]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 มกราคม 2006
  2. หวัดดีคับคุณกิ๊ก..ยินดีที่ได้รู้จักคับ
    ผมชื่อ"อ๊อด"คับ ใช้เซฟสีน้ำเงิน..ส่วนเรื่องเข้าคลับนี่
    เด๋วรอคุณโต้มาชี้แจงอีกทีนะคับ... ;)

3. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0
    ครับขออธิบายเรื่อง Club A31 นิดนึงครับ

Club A31 นี่เป็น Club ที่จะประมาณว่าเป็นกลุ่มคนที่รู้จัก
    สนิทสนมกันเป็นพิเศษ (Club ส่วนตัวของกลุ่มคนรัก A31
    กลุ่มเล็กๆ อีกกลู่ม) และก็ไม่ได้มีการจัดกิจกรรมรวมกลุ่ม
    ใดๆ เลยนะครับ (จะมีบ้างก็ไม่เป็นทางการ) ดังนั้นการเข้า
    ร่วมกลุ่ม Club A31 นั้น ผมคนเดียวไม่มีความสามารถอนุญาติ
    ได้เป็นกรณีพิเศษใดๆ เพราะต้องผ่านความเห็นจากรุ่นพี่อีกหลายท่าน
    จริงๆครับ ถึงผมจะเป็นคนก่อม๊อปให้มีกลุ่ม Club A31 ก็เถอะ
    ผมก็ยังต้องรับฟังความเห็นจากรุ่นพี่ทุกคนอยู่ดีครับ

ยังไงลองเข้าไปทำความรู้จักกับกลุ่มผมและพี่ๆได้ครับ คร่าวๆก็จะสถิต
    ตามที่ต่างๆ
    ดังนี้ ร้านสวนมะลิการช่าง อู่ เอก การาจ และPit 10 สนามบางกอกแดร็ก ครับ

หรือหากอยากร่วมกลุ่มของคนที่ใช้ Cefiro A31เยอะก็เข้าไปที่
    www.cefiro-thailand.com <<< พี่ ๆ เพื่อนๆ ที่ใช้ A31 เพียบ

4. ampmy

ampmy New Member Member

59
    1
    0
    ดีดี ครับ

5. อิบครับ

อิบครับ New Member Member

6
    0
    0
    ดีครับผมก็กําลังจะเข้าเป็นสมาชิกอ่ะครับมาสมัคด้วยกันมัยเรานัดพี่เข้าไว้วันเสาร์นี้อ่ะครับโทรมาแล้วกัน0891169607/เราใช้เซฟฟิโร่สีเท่าวาง1เจแมกซ์โมเดว6/18/แล้วเราคงได้รู้จักกันน่ะบาย

6. mamamusab

mamamusab New Member Member

146
    5
    0
    เห็นผู้หญิงมาโพสต์หน่อยไม่ได้เลยนะ
    อิอิ
    เข้าไปพูดคุยทักทายพวกเราได้คั๊บ
    www.cefiro-thailand.com

7. 55555555555... ติดเชื้อจากน้าออยมาน่ะ... อิอิ..

แร้วนี่..โห..กาทู้ตั้งแต่ปี 05 แน่ะ....:eek::p:D

8. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    อืมมมมมมมมมมม 55+

:eek:..อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกก.....!!!:eek:

..น้าเหน่งงงงงงงงงงงงง.....เอ่ง......เอ่ง.......เอ่ง................เอ่ง..............:p:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้