รบกวน ขอคำแนะนำ ท่านผู้รู้

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย enunny, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. enunny

enunny New Member Member

2
    0
    0
    คือว่า ขับ Volkswagen Passat อยู่ รถปี 2000 จะขอคำแนะนำอ่ะค่ะ ว่าไปติดอู่ไหนดี
    อยู่แถวไหนก็ได้ ไม่เกี่ยง ขออู่เจ๋งๆ ทีเดียวจบ ไม่เลี้ยงไข้.. แล้ว ติด LPG หรือ NGV ดีกว่า
    ไม่รู้เรื่องแก็สเลยจริงๆค่ะ รบกวนหน่อยนะค่ะ ขอบพระคุณมากกกกกกกกกกกก

2. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ผมแนะนำ gas in car นวมินทร์ครับ ดีแน่นอน LPG หัวฉีด ไม่เกิน 3 หมื่นครับ

แต่รอคิวนานมากอ่ะครับ

3. enunny

enunny New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากค่ะ ถ้ารอนานแล้วที่เดียวจบ ก็รอได้

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ลองเข้าไปดูครับ www.gasincar.com

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้