เอาลูกรักมาหาหมอ...หมอพี่เบิ้ม... คิคิ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beawki Sonjuk, 7 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beawki Sonjuk

Beawki Sonjuk Guest

0
    0
    0
    เอาลูกรักมาหาหมอ...หมอพี่เบิ้ม... คิคิ

2. Beawki Sonjuk เอาไฟแลบท่อเลย!

3. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
  4. พี่เพิ่งเห็นที่บ้านนี่! ดีล่ะที่ ชนไม่หนัก ถือว่าฟาดเคราะห์ไปคับ

5. MaiJung Suwannik

MaiJung Suwannik Guest

0
    0
    0
    ผมนี้อยากได้โช๊คเดิม NV เลยคับ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ไปโดนอะไรมาบิว

7. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    ชน มาสด้าคับ

8. หน้าใหมจะ่หล่อกว่าเดิม ^_^

9. รอนะครับถึงมือหมอแล้ว

10. Beawki Sonjuk

0
    0
    0
    จะว่าไป พี่เบิ้มเป็นคนแรกที่ผมเจอนะครับ ตอนนั้นไปรับกระจกไฟฟ้า คนที่2 คือพี่น้อยคับไปเอาสเปเซอร์ล้อ คนที่3คือพี่กี้ ไปพูดคุยกัน จากนั้นมิตติ้งแรกที่อีเกียคับ ขอบคุณมากๆ ที่ทำให้ผมได้รู้จักพวกพี่ๆ

จำได้เสมอเรื่องกุญแจติดในรถ เหมือนเพิ่งเจอกันเลยเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้