รบกวนพี่ๆเพื่อนๆ อยากเห็น ISUZUTFR VAN แต่งอ่ะครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย st171, 18 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. st171

st171 New Member Member

24
    0
    1
    รบกวนพี่ๆเพื่อนๆ อยากเห็น ISUZU TFR VICTORlll แต่งอ่ะครับ
    พอดีพึ่งได้รถมาใช้ครับ เป็น ISUZU TFR VICTOR lll
    อยากดูแต่งแบบโหลด รบกวนพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านช่วยโพสรูปหน่อยนะครับ
    เป็นแนวทางนะครับบบบ รักควันดำครับบบบบบบ

2. ลองเข้าไปดูที่อู่พี่อาร์ทสาย1ซิคับมีอยู่หลายคันเหมือนกันทั้งสวยทั้งแรงด้วยแถมยังวิ่ง10เซียนดีเซลได้ที่1ด้วยคับ

3. RESCUE_RKU

RESCUE_RKU New Member Member

253
    3
    0
    รอดูด้วยคน

4. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    <- - - - จากทีมงานอาร์ทเทอร์โบครับ มีอยู่3คัน แต่มีรูปแค่นี้ครับ :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 มีนาคม 2008
  5. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    คันนี้ตัวแรงเลยนะคับ

6. Tuk Mor

Tuk Mor New Member Member

13
    0
    0
    พระเจ้ายอดมันจอร์ดมากคับ

7. Tuk Mor

Tuk Mor New Member Member

13
    0
    0
    โทดทีคับ ลืมให้คะเเนน

8. ping16

ping16 New Member Member

6
    0
    0
    แรงจริงๆคับ

9. ฮอง

ฮอง New Member Member

26
    0
    0
    สุดยอดคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้