ขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย centrum5, 18 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. centrum5

centrum5 New Member Member

32
    2
    0
    พอดียังตัวสินใจไม่ได้อ่ะครับว่ายังไงดีคือมีจอ pop UP อยู่แล้วกับfrontที่เล่นVCDได้ แต่ไม่ค่อยได้ดูหนังเท่าไร(เสียดายจอครับ) ก็เลยอยากหาFrontสักตัวมาสำหรับฟังเพลงอ่ะครับตัดสินใจไม่ได้ระหว่าจะถอดFront ตัวเก่าออกเลยแล้วเปลี่ยนเป็นAlpineDVA-9861Eเลย(แต่ไม่ค่อยได้ดูอ่ะครับ)หรือคงsetเดิมไวใช้เฉพาะตอนดูหนังเท่านั้นแต่เพิ่มfrontตัวฟังเพลงอย่างเดียวเข้าไปที่มองก็
    Alpine CDA-9887 กับDenon DCT-R1อีกตัวก็Clarion DXZ 776USB ตัวไหนดีครับ งบ22k+-ครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ระบบที่ผมมีครับ ลำโพงผมrevac หน้าหลัง ampSoundstream Sub JL10W3V2 ครับ
    ยังไงรบกวนแนะนำหน่อยนะครับ

2. centrum5

centrum5 New Member Member

32
    2
    0
  3. artkungjung

artkungjung New Member Member

65
    2
    0
    ช่วยอัพครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้