ช่วงเทศกานนี้ดูแลสภาพรถกันด้วยนะครับเดียวเจอข้อหานี้จะแย่เอา ผมสตัน10วิ เลยที่เดียว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nueng Nueng, 8 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ช่วงเทศกานนี้ดูแลสภาพรถกันด้วยนะครับเดียวเจอข้อหานี้จะแย่เอา ผมสตัน10วิ เลยที่เดียว

2. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    เฮ้อออออถ้าผมรู้ว่ายางจะระเบิดได้ก็ดีเนอะ!!! แล้วถ้ารถเสียบนทางด่วนก็ต้องโดนใบสั่งด้วยอ่ะนะ รถชนกันบนทางด่วนก็โดนใบสั่งใช่ป่าวครับ ถ้าไฟขาดบนทางด่วนจะโดนด้วยมั้ย???

3. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    ลุงผมก็เคยโดน...บอกยางหมดสภาพใช้งานแต่...ไม่ได้ดูที่ยางเลยเหมือนหกล้มแล้วโดนกระทืบซ้ำเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้