Speed Limit

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย HYUNG, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HYUNG

HYUNG New Member Member

22
    0
    0
    มันคือตัวล็อคความเร็วสุนัข
    ไม่ ให้มันวิ่งไล่กัดกัน หรือวิ่งไล่คน
    มัน ชอบ วิ่งไล่รถมอเตอร์ไซค์ กับรถจักรยานครับ
    เจ้า ของเลยแก้ด้วยวิธี เอาไอ้เจ้าไม้นี่แหละ แขวนไว้ที่คอมัน
    ถ้า มันวิ่งเร็ว ไม้มันก็จะตีขาครับ วิ่งไม่ออก
    ฮาดี พอดีเพื่อน Mail มาให้ ถ้าซ้ำก็ขอโทษทีครับ

2. Activestyle

Activestyle New Member Member

77
    2
    0
    มันจะเป็นการทรมารสัตว์มั้ยครับเนี่ยยย
    แต่เห็นแล้วก็ต้องยอมรับว่าคิดได้ยังไงเนี่ยยยย

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เข้าใจคิด....

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    วิ่งเร็วมีหวังฟาดคางแตก..........ล็อคความเร็วจริง????

5. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    น่าคิดครับ

6. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ระวังมันปลดล็อคความเร็วได้ละ....โดนแน่....เอิ๊กๆ

7. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เออ จริงด้วย

8. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    555+ แนวจิงๆ

9. คิดได้ไง 55++

10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    รุ่นนี้ถ้าจะปลดล็อคความเร็วคงไม่ยากครับ........ปรึกษาผมได้..55+

11. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ปลดล๊อคแล้วปรับบูสเพิ่มด้วยป่ะครับ

12. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ระวังอย่าลงน้ำทะเลบ่อยๆ ผุหมด

13. EGKASID

EGKASID New Member Member

141
    1
    0
    ระวังไม้ที่คอจะคืนสนองนะ

14. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เอาสมองส่วนไหนคิดได้เนีย คนคิดคงเคยมีประสบการณ์ เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้