งานบวชน้องๆในกลุ่มNVคลับรุ่งรุจ ปาย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย สุภกร อุทัยรักษ์ น้องพอล, 9 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    งานบวชน้องๆในกลุ่มNVคลับรุ่งรุจ ปาย อินเปล่งโซนพิษณุโลกขอเรียนเชิญร่วมงานในวันที่12-13เมษายนนี้ในวันที่12รวมพลที่หน้าหมู่บ้านแม่ธรณีแยกแสงดาวเวลา16:00น.-16:30น.ล้อหมุนคับรับทราบถ้วนกันนะคับ....

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ

2. สาธุ...ด้วยคับ

3. ผ่านพอดีเลย12มะกล้าเข้าอะน้อไม่รู้จักใครเลย สาธุด้วยจ้า

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    งานบุญเเวะเจอสมาชิกได้ครับ

5. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    อยุโมทนาบุญด้วยครับ. (มิตติ่งเล้กๆ)

6. อนุโมธนาด้วยคัฟ

7. ผ่านมาแวะหาได้คับ...

8. Sutat Thima

Sutat Thima Guest

0
    0
    0
    12 เจอกันคัฟ

9. ไปกันเยอะๆนะคับร่วมทำบุญกัน...

10. Hoy Zing

Hoy Zing Guest

0
    0
    0
  11. อนุโมทนาบุญด้วยครับ ^ ^

มิตรภาพม่มีขีดจำกัดคับ. เราชาวnvด้วยกัน. ทักทายกันได้นะคับ. ฅน กำแพงเพชร. เราม่หยิ่งคับ. เป็นกันเองนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้