จงอธิบายภาพต่อไปนี้ #งานนี้มีปลิ้น #ลดขนาดหน้ายาง

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 9 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    จงอธิบายภาพต่อไปนี้ #งานนี้มีปลิ้น #ลดขนาดหน้ายาง

1. ผมก็อยากลดเหมือนกันพี่

2. คอนติ ซะด้วยยยยย

3. ของผมก็เป็นแบบนี้

4. Ekachai Siriya

Ekachai Siriya Guest

0
    0
    0
    หล่อสุดๆอะ

5. ดี นะ ไม่ได้ยิงบาซูก้าด้วย. เดินทางไกล เตรียมยางอะไหล่ด้วย มิฉนั้น จะได้กินข้าวลิง ยางฟลัชๆ บางทีร้านทั่วไปทำไม่ได้ครับพี่ หนึ่ง

6. ยิงสิครับจะไปเหลือหรอ

ล้ออะรัยอะพี่1 ขอบ15 มาป่าวววครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้