แท็กซี่หลับใน ไหลมาหา เจอหอยขาวคู่เข้าไป ตาสว่าง ใจเต้นตุบๆ ไปเบยร่ะเสร่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 10 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แท็กซี่หลับใน ไหลมาหา เจอหอยขาวคู่เข้าไป ตาสว่าง ใจเต้นตุบๆ ไปเบยร่ะเสร่

1. อาจารย์ชอบร่ะเสร่ หอยหย่ายยยย

2. ตั้งหอยรับน้ำเลยหราคัฟ..

3. ครับ หอยจะได้เย็นๆครับ แฉะยันขา

4. ไม่ฮาครับ ฮาไม่ออก

5. ของผมเป็นหอยเขียวอ่ะ หอยขาวหมด

6. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ส่วนผมหอยแดงคู ตกใจอะดิ

7. หำดอย เอร๊ย หอยดำ อ่อครับ อยากกินปลาย่างดุกจุงเบย

8. หูยยยยย น้ำลายไหย

9. ซื้อปลาแถมน้ำจิ้ม กับปลาและน้ำจิ้ม ใช่ปะครับ

10. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    มีปลาฉลามย่างไหมพี่กุ๊ก Boonya An-seekaew

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ออกเรือฝากเอามาย่างด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้