ใครเคยเจอแบบผมบ้าง เซ็งมาก เจอไอ้พวกขับรถแช่ขวา เกียร์at ถนนก็โล่ง100กว่าๆ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปิยะพงษ์ จันทรวงศ์, 10 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยเจอแบบผมบ้าง เซ็งมาก เจอไอ้พวกขับรถแช่ขวา เกียร์at ถนนก็โล่ง100กว่าๆ เหยียบเบรคแมร่งอยู่นั้นแหละ คนขับตามแมร่งก็เสียจังหวะ ไหลๆไป เบรค ไหลๆเบรค

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ผมเจอปะจำพี่ ป้ายแดงอีกวิ่งกลางคืน แม่งจะเบรคทำไมถนนก็โล่ง

2. Kamphon Sae Aung

Kamphon Sae Aung Guest

0
    0
    0
    คงพวกมือใหม่หัดขับงะ ผมว่านะ

3. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    เจอประจำ.ทำให้เราระแวงไปด้วย

4. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    แซงครับพี่ เค้าขับตามกฎหมายกำหนด ....

5. ท่ากลัวจะเกิน 120 เหยียบเบรคไม่ให้รถไหลเกิน 120 กลัวว่าจะโดดเครื่องตรวจจับความเร็วเกิน 120 จึงเบรคไม่ให้เกิน 120

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมเจอบ่อยคับแบบนี้ไม่มีไรด้วยข้างหน้า สงสัยกลัวหาเบรคไม่เจอเลยต้องเบรคตลอด

7. เจอครับ ขับช้าวิ่งขวา รถซิ่งวิ่งซ้าย

8. แซงครัช อาจจะระแวงเห็นข้างหน้าเป็นหลุมเลยแตะเบรก ไม่ชินทาง

9. ยิ่งตอนกลางคืนแมร่งยิ่งเหวอเลย

10. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ผมเจอบ่อยเหมือนกันครับพี่ยิ่งพวกปาสไม่เปิดไฟเลี้ยวด้วยแล้ว

11. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    ค่อยๆไปพี่ เดี๋ยวเมียดึงหูยาน อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้