ทำบุญใส่บาตร วัดป่า ฝนตกสดชื่น อากาศดี รับศีลรับพร กันครับ สาธุ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 11 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำบุญใส่บาตร วัดป่า ฝนตกสดชื่น อากาศดี รับศีลรับพร กันครับ สาธุ

1. สาธุ ! เม้นต์แรกด้วย

2. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    สาธุครับ

3. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    สา ธุ สา ธุ สา ธุ ครับป๋ม

4. สามชั่วโมง ได้สี่เม้นต์แล้วพี่เบียร์ สุดยอดมากเลย สองมาตรฐานชัด ๆ

ไม่ต้องเม้นกะทูผมเยอะก้ได้ครับ ผมแค่เอาบุญมาฝาก ไม่ได้คิดมากครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้