ย้ายถังลงล่างสำเร็จแร้ว เย้ๆพร้อมลุยสงกรานต์!!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หมีน้อย ดอยวังเย็น, 10 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ย้ายถังลงล่างสำเร็จแร้ว เย้ๆพร้อมลุยสงกรานต์!!

1. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    ค่าย้ายแพงไหมครับ อยากย้ายลงบ้างจะได้พื้นที่กระบะเพิ่ม

2. Korn OnNut

Korn OnNut Guest

0
    0
    0
    ขนาดถังกี่ลิตรครับ

3. Ccm Chadchai

Ccm Chadchai Guest

0
    0
    0
    ถังเดิมน่าจะ 56 หรือ 58 ลิตรครับ ใหญ่มากครับ กินเกือบครึ่งกระบะ คิดว่าถ้าย้ายคงจะขอเทิรนลดขนาดถังลง เลยอยากทราบงบคร่าวๆครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้