KE70 กับ TE71 ใช้อะไหล่เหล่านี้ร่วมกันได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย DJ GORILLA, 20 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DJ GORILLA

DJ GORILLA New Member Member

8
    4
    0
    แร็คพาวเวอร์ + คานแท่นเครื่อง ของ AE86 ที่จะเอามาวาง 4age
    โช้คหน้า
    ชุดค้ำล่างต่างๆขอแต่งหนะครับใช้ด้วยกันได้มั้ยครับ กลัวซื้อของแล้วโดนหลอกขายหนะครับ รบกวนด้วยขอบคุณครับ

2. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ใช้ได้นะครับแต่บางทีมันจะไม่ได้ร้อยนอตได้ทุกตัวยังไงคุณก็ต้องแปลงใส่อยู่ดีนะครับ

พื้นฐานโดยทั่วไปเหมือนๆกานครับของแต่งยังไงมันก็ไม่เหมือนของเดิมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้