ใครเคยเจอ แจ้งมาหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย SAB PITLOK, 15 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SAB PITLOK

SAB PITLOK New Member Member

8
    0
    0
    เอ่อคือว่าผมไปเที่ยวเชียงใหม่มาน่ะครับขากลับบ้านที่พิโลกโดนรถ ฟอนเทียร์ สีทองแหกไฟแดงมาชนน่ะครับ ตรงแยกไฟแดง อ.สารภี คันนั้นก็แต่งพอตัวโหลดเตี้ยแมกทอง ถ้าใครเห็นรถประเภทนี้ฝากด้วย ตูดมันคงบี้ล่ะครับ เล่นซะงานนี้ หน้าขวาเละไม่มีดี อีกอย่างใครมีอะหลั่ย อีคาร์ ฝากระโปรง แก้มขวา กระจังหน้า ไฟหน้าขวา อยากขาย รบกวนลงไว้ได้เลยนะครับ จะติดต่อกลับ ลงราคาไว้ด้วยนะ จะดีมากๆ ขอโทษนะครับที่ขอซื้ออะหลั่ยห้องนี้ แบบเอาข้อความเดียวคุ้มค่าเลย ( ดีนะถอดอินเติร์ออกก่อน ไม่งั้นจนแน่ๆงานนี้ )

2. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    โห.. เอาใจช่วยเลยครับ... แล้วจำทะเบียนไม่ได้เหรอครับ...

ปล... เรื่องหาอะไหล่ ลองดู www.club4g.com เลยครับ โพสหาเลย ต้องการรัยบ้าง. แป๊บเดียวได้ครบแล้วครับ

3. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    ตามพี่เอกเลยจร้า

4. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    โชคร้ายเรย กลับมาหล่อไวๆนะคับ

5. SAB PITLOK

SAB PITLOK New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับพี่ๆทุกๆคน โดยเฉพาะพี่เอก ใจดีจริงๆ แต่ตอนนี้ผมโดนคำสั่งท่านแม่มาแล้วให้ทำให้เหมือนเดิม ห้ามแต่งอีก แต่ภายนอกได้ แต่โดยเฉพาะเครื่องแม่สั่งมาดิครับ ไม่น่าชนมาเล้ยซวยแท้ๆ อุส่าขอตังแม่ซื้อเครื่องในที่สุดก็ต้องขายเครื่องแม่สั่งถอด แม่บอกว่าไอ้น่าใหญ่ (อินเตอร์)ไม่ชอบให้ถอด ใครมีสูตรทำเครื่องเดิมๆแรงนิดๆไม๊ ว่ากันมาหน่อนยนะครับ ผมจะเปลี่ยนเป็นเครื่องเดิม เพราะทุนแม่ซ่อมฮะ ต้องตามใจ

6. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ขอให้กลับมาหล่อ ไว ไว นะคร๊าบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้