สอบถาม กำหนดการมิทติ้ง ครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย GAUSS, 14 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สมากชิกในกลุ่มน่าจะมากแล้วนะครับ
    กำหนดการมิทติ้งปีนี้มีหรือเปล่าครับ
    น่าจะเป็นแบบสันจร ถ้าพอทำได้
    ลำดับสมาชิกได้อัปเดย์ กันสักครั้ง
    เป็นไปได้ทำสติกเกอร์ เก็บเงินตอนจัดมิทติ้งไปเลยครับ
    สอบถามเพื่อนสมาชิกเข้าร่วมงาน ทุกท่านครับ
    ขอความคิดเห็นดีไหม แบบอยากเห็นกลุ่มนี้ร่วมตัวสักครั้งครับ

2. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    มาสืบครับ

3. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ยินดีให้ความช่วยเหลือด้านเงินครับ พร้อมมานานและครับสำหรับ มีตติ้ง จัดดดปายยยย ครับ คุณ baitong-click หุหุ

4. เซียนกบ

498
    3
    0
    ขอตามน้ำอีก 1 เสียง

5. juntcivic

1,549
    34
    0
    หรือจะ มีตติ้ง นอกรอบ กันก่อนม่ะครับ

6. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดีเหมือนกัน แต่ถามเพื่อนก่อนดีไหม

7. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..........ไกลบ้านผม แน่ๆ..เลย..แต่อยากไปด้วยอะ.....

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    เอากลางๆดูที่อยู่แล้วพิจรณาดูนะครับที่ไหนสะดวก
    ชื่อ baitong-click พระราม 3
    ชื่อ เก๊าครับ สรงประภา ดอนเมือง
    ชื่อ จุ๊น สำโรง
    ชื่อ โต้ง สุขุมวิท 93
    ชื่อ เซียนกบ สายไหม
    ชื่อ หลอด หนองแขม
    ชื่อ บอย มีนบุรี
    ชื่อ ต่อ และ น้อง แอม อยู่ภาคเหนือเจ้า

9. เซียนกบ

498
    3
    0
    ของผมแถวๆสายไหม+บางเขน+หลักสี่+ลำลูกกา+รังสิต+ดอนเมือง OK.
    ถ้าวันทำงานก็ได้แถวๆสุวรรณภูมิด้วยนะครับ

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    โลตัส หลักสี่ เป็นไงครับ (บางเขน)

11. เซียนกบ

498
    3
    0
    แจ่มเลยครับ
    แต่เอางานแรกที่มอเตอร์โชว์กันก่อนดีไหมครับ

12. juntcivic

1,549
    34
    0
    เป็นความคิดที่...................................................................ดีมากครับ ไปเลยวันที่ 30 ;)

13. เซียนกบ

498
    3
    0
    แล้วสมาชิกท่านอื่นๆละ

14. juntcivic

1,549
    34
    0
    ผม ok เลย

15. GAUSS

4,354
    50
    48
    ผมเห็นมีแค่ เรา 3 คนที่เข้ามาเยี่ยมชมกันในเวปนะครับ
    ท่านเซียนกบ ท่าน Juntcivic

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    แหะๆ 3 คนเพื่อนตาย คนเดียวหัวหาย หุหุ ก็ไปกัน 3 คนก่อนก็ได้ครับผมแล้วเอารูปมาลง เดี๋ยวนะจะมีคนตามๆกันมาครับ และยิ่งถ้ามีสติกเกอร์ คลับ ด้วยแล้วละก็เยี่ยมเลยครับ

17. เซียนกบ

498
    3
    0
    3 ทหารเสือ

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถูก

19. เซียนกบ

498
    3
    0
    กำหนดวันยังครับ

20. GAUSS

4,354
    50
    48
    รอเหมือนกัน โลตัล หลักสี่ แถวๆนั้นดีไหม เรา 3 คน

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้อยู่แล้วครับสำหรับผม รอเซียนกบอีกเสียงนะครับ ถ้าตกลงเดี่ยวขึ้นตั้งกระทู้เลยครับ เผื่อคนอื่นจะไปร่วมด้วยครับ

22. GAUSS

4,354
    50
    48
    แล่ม ไปเลยว่าไง ตามนั้นเลย
    ขอบคุณครับ!!!!!

23. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดให้แล้วครับ

24. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ลุยเลยครับ

25. tongclick

tongclick New Member Member

8
    1
    0
    จะได้เห็นตัวเป็นๆกันแล้ว

26. GAUSS

4,354
    50
    48
    ขอบคุณครับ

27. เซียนกบ

498
    3
    0
    วันเสาร์ผมออกต่างจังหวัดครับ ไป 6 วันเหมือนเดิมเลยครับ

28. GAUSS

4,354
    50
    48
    เสียดายจัง ครับ ท่านเซียนกบ ไม่ได้ไป ไว้ครั้งหน้าแล้วกันนะครับ

29. เซียนกบ

498
    3
    0
    ครับผม ไว้ครั้งหน้าครับ

30. juntcivic

1,549
    34
    0
    ท่าน กบ ไว้เจอกันครั้งหน้าครับ รวมถึงคนอื่นๆด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้