ยินดีกับการเปิดบอร์ดใหม่นะคับ.......จากทะเล้นทีมคับ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย อยากมัน...ก้อดันมา, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ยินดีด้วยนะคับกับบอร์ดใหม่นะคับ

ผมอาร์ทนะคับอยู่ทีม..ทะเล้นคับ

คัยว่างก็เข้าไปในบอร์ดทะเล้นก็ได้นะคับ

เข้าไปคุยกันคับ...........................

ถ้าไม่รังเกียจอาจจะไปขอเปงสมาชิกด้วยคนนะคับ

ไม่รู้ว่าจะยินดีต้อนรับหรือป่าวคับ555555555

1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับจ้า

เชิญ มาร่วมงานแข่งของ Thonburi Truck ได้นะวันอาทิตย์ที่ 6 เมษายน 2551 จ้า

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    คริคริ

ว่าง ๆ ก็ เข้ามาที่ Pickup Freedom Club / Phutthamonthon Club / Zygote / AFTER ZEED Racing Club

บ้าง นะ เจ้า อาร์ท004 { บัวลอย รสซิ่ง }

3. ไม่โทมาหากันเลยนะอาท004 วันอาทิตย์เราคงไปเจอกันวันงานราชรี............พรุ่งนี้มามิตติ้งที่สาย2ดิ

4. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    วันที่ 6 เจอกันนะครับ Thonburi Truck ทุกท่าน

5. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    จัดปายยยย....

6. ถ้าว่างก็จะไปร่วมทำการแข่งด้วยนะคับ

หรือถ้าวันพุธว่างก็จะไปมิ้ตติ้งด้วยนะคับ

ว่างัยเพื่อนอาทหายหน้าหายตากันไปเลยนะบายดีป่าวว่ะเพื่อนว่างจะโทรไปคุยด้วยตอนนี้เพื่อนๆเค้าลงสนามกันหลายคันแล้วนะเว้ยเมื่อต้นเดือนเพิ่งจะไปวิ่งที่ราชบุรีมามันว่ะถ้าวันพุธว่างเดี๋ยวจะเข้าไปมิ้ตติ้งด้วย

7. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    คับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้