รบกวน ถามหา ร้าน ซ่อม/ซัก/ใส่ เบาะ recaro หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย idatanet, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    พอดี เพื่อนมันจะขายต่อให้ถูกๆ น่ะครับ แต่เบาะ มันก็ตามสภาพ ผ้าดำมีขาดหน่อยตรงตะเข็บ ตรงปีก
    อยากทราบว่า หาที่ซ่อมเนียนๆ ได้ที่ไหนครับ แล้วพวกคราบฝุ่น พวกนี้ ซักออกมั๊ยครับ
    ตอนซักต้องถอดผ้าไปซัก หรือเค้ามีเครื่องมือ ซักโดยไม่ต้องถอดน่ะครับ

แล้วราง เค้าบอกราง recaro แปลงใส่ ek มา นี่สามารถ เอาไปแปลงใส่ es ได้เลยใช่มั๊ยครับ
    รบกวนถาม ร้าน ที่เค้าซ่อม ซัก และก็ใส่ ให้เลย เนียนๆ มีมั๊ยครับ

:confused:

ขอบคุณมากครับ

2. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    รอผู้รู้เดี๋ยวก้อมาคับ

3. bigduck

bigduck New Member Member

15
    0
    0
    เเนะนำร้านเฮียกร๊วก ตรงตึก sun tower วิภาวดีครับ ลงด่วนดินเเดงเเล้วข้ามเเยกสุทธิสาร มา วิ่งคู่ขนาน จะผ่าน ไทยรัฐ เเละตึก LPN
    ให้สังเกตุสะพานลอยคนข้ามถนน เเล้วชิดซ้ายเลี้ยวเข้าซอยเลยครับ ปากซอยจะมี 7-11 ร้านจะติดกับ 7-11 เลย ลองดูครับ
    ผมเอา SR 3 ไปหุ้มหนังเเท้มา ตัวละ 8 พัน บอกว่า เพื่อนๆจาก dtac เเนะนำมาก็ได้

4. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    ขอบคุณครับ

ที่ร้านเค้ารับซัก และก็ซ่อมผ้าเดิม ให้ด้วยหรือป่าวน่ะครับ
    มันขาดตรงตะเข็บนิดนึง อยากได้ร้านซ่อมเนียนๆ น่ะครับ

5. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    ฟอกสะอาดครับ คู่ละ 500 ถ้าจำไม่ผิด

ร้านแมกไกว์ในลาดพร้าว 71 ที่เจ้าของขับ s 2000 สีบรอนซ์อ่ะคับ

ลองดูนะ เคยเอาไปฟอกมา งานโอเคดีครับ

6. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    ตามมาดูครับ เก็บข้อมูล ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้