พี่ๆครับ พอดี กล่องหลักเครื่องผมพัง พี่ๆพอจะมีกล่องที่ไม่ได้ใช้บ้างไหมครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mabin Suksaby, 12 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mabin Suksaby

Mabin Suksaby Guest

0
    0
    0
    พี่ๆครับ พอดี กล่องหลักเครื่องผมพัง พี่ๆพอจะมีกล่องที่ไม่ได้ใช้บ้างไหมครับ จอดสนิดมา1เดือนแล้ว ช่วยลูกชายผมด้วยครับ เครื่องผมรหัส ga 16 ครับ ใครไม่ได้ใช้ช่วยขายต่อผมด้วยครับ ผมชื่อม้าบิน ครับ

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    รายละเอียดมากกว่านี้หน่อยคับเครื่องคาบู หัวฉีด ???

3. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ปกติกล่องมันไม่ได้เสียง่ายๆนะคับ

4. ไปทำท่าไหนอะน้อง คันขาวถึงพังอะ

5. Mabin Suksaby

0
    0
    0
    เครื่องหัวฉีดครับ

6. Mabin Suksaby

0
    0
    0
    น้องผมเอาไปขับครับพี่โต้ง จอดไว้ที่หอพัก แล้วก็สตาร์ดไม่ติดเลย ไฟมีน้ำมันมี แต่ไม่ติดเลยครับ

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เช๊คปั้มติ้ก

8. Jacky Jdm

0
    0
    0
  9. Jacky Jdm

0
    0
    0
    อยากให้ยืม แต่ต้องไปเสียบให้เอง

10. Mabin Suksaby

0
    0
    0
    เดี๋ยวจะลองกลับไปเช็คดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้