ผมหาที่เสียบสายยางทั้งสองเส้นนี้ไม่ได้ครับ ไม่รู้ว่าจะต้องเอาไปเสียบตรงไหน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แจ็ค เรืองศิลป์, 11 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมหาที่เสียบสายยางทั้งสองเส้นนี้ไม่ได้ครับ ไม่รู้ว่าจะต้องเอาไปเสียบตรงไหน ช่างไม่ได้ต่อมาให้ รบกวนช่วยพี่หน่อยครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เครื่อง qg หรอครับ

2. Jacky Jdm

0
    0
    0
    น่าจะเปน ท่อ แวคคั่มนะครับ

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ส่วนที่เกียรน่าจะเปนท่อหายใจ อันนี้เอาเกียรจากเครื่อง qg มาลงหรอครับ

4. ครับ ติดมากับเครื่อง

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
    เดานะครับ

6. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ถ้าตรงเกียร์เหมือนที่พี่แจ๊คบอกก็ไม่ต้องเสียบ ของเกียร์ ga16 ก็มี อีกเส้นน่าจะเข้ากรองนะครับ เดาเหมือนกัน

ใช่ท่อนี้หรือเปล่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้