ลองดูก็แล้วกันครับ อยากได้ NV ใช้สักคัน ต้องดูตรงไหนบ้างครับ แบบว่ามือใหม่ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 10 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองดูก็แล้วกันครับ อยากได้ NV ใช้สักคัน ต้องดูตรงไหนบ้างครับ แบบว่ามือใหม่ครับ

1. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  2. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ต้องถามพี่คนข้างบนคับอาจารย์ ^_^

3. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ข้างบนผมครับอาจารย์

4. ถามพี่ข้างบนทั้งสองนั่นแร่ะ ^_^

5. Jacky Jdm

0
    0
    0
  6. ผมนี่รอเก็บข้อมูลต่อเบยครับ

7. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ผมนี้ถามสามคนข้างบนเลยครับ 555+

8. สองคนบนสุดโน่นเบยครับ

9. สองมาตรฐานชัด ๆ

10. ไม่ใช่แค่สองนะ อาจาร เป็นร้อย เบยครับ

11. อีกกระทู้ พี่ Teerasit Sintes = 21 เม้นต์ พี่ Deaw Sto = 10 พี่ เบียร์ = 7 ฯลฯ อีกหลายท่าน ที่กระทู้นี้เงียบเลย

12. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ว้าย ผมปล่าว ^_^

13. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ว่าผมเปล่านะ

14. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
  15. ผมไม่ทราบครับ ผมตามมาเก็บฟามรู้ครับ

16. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ผมชอเก็บด้วยคนครับความรู้ไม่ค่อยมีมีแต่ขี้เลื่อย

17. ระดับอาจารย์ให้พัน like เลยค่ะ ^_^

18. หนึ่งชั่วโมงผ่านไป พึ่งได้สิบเจ็ดเอง มีแนวโน้มเชื่อได้เลยว่า พี่น้อง NV .....

19. ...... (ผมมาเก็บฟามรุ้ครับ)

20. งั้นเอาข้อควรระวังไปครับพี่เบียร์

21. ข้อนี้ผมไม่เคยคิดจะทำเยี่ยงอย่างเลยครับ ผมเจอ ตำรวจ ยิ้มสยาม ไว้ก่อน เรื่องอื่นค่อยเจรจาว่าตามความกันไป

ตาเบียร์นี่คือปริศนา ที่อาจารย์ให้ไปคิด เข้าใจป่ะ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้