Meeting ย่อย วันศุกร์ที่ผ่านมาค๊าบบบ...

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย StarGatE, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    มีหลากหลายสีสันคับ เกือบครบ 7 สีละ ขอโทษทีคับที่ไม่ได้ถ่ายอีก 2 คัน สีแดงของคุณ Either และ EP-82 สีขาวของพี่อุ๋ยคับ ไม่งั้นละแหล่มเลย....

2. StarGatE

175
    0
    0
    สนใจร่วมแจม สร้างสีสรรค์ พูดคุยกัน ได้นะค๊าบ ( ศุกร์ถัดไป 29 มี.ค. คับ )

3. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เสียดายจัง รู้อย่างนี้น่าจะโฉบเข้าไปดีกว่า แต่ถ้าศุกร์หน้า รถไม่ขายไปก่อน อาจจะเข้าไปนะครับ 555+

4. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    upppppให้กับสีสรรครับ

แหม.....เสียดายจัง เฮ้อ............เสียดายจัง

5. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  6. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...แฮ่ม...ลูกพี่เกต...พอรถทำสีเสร็จก็พกกล้องไปถ่ายซะงั้น...อิจฉาวุ้ย...งามๆทั้งนั้นนนนนน...:cry:

7. takamine_

takamine_ New Member Member

3
    0
    0
    สวยๆกันทั้งนั้นเลยครับอยากได้บ้างแล้วสิคับ

8. StarGatE

175
    0
    0

พอดีวันนั้นนึกได้เลยว่าถ่ายไว้ดีกว่าอะคับ ขอโทษทีคับเต้ :( คราวหน้าเอาใหม่ จะถ่ายให้แหล่มๆเลยค๊าบ :cool:

เอามือถือถ่ายอะคับ หนุ่ม ว่าแต่ว่าช่วงนี้หายไปไหนอะ มะโผล่มาคุยกันบ้างเลย....

9. Anubi

Anubi New Member Member

43
    0
    0
    รถผมตูดอย่างโด่งอะ
    - -'

10. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    เรียนเชิญสาวกชาวstarlet ร่วมพบปะสังสรรค์ได้นะครับ ในกลุ่มเป็นกันเองทุกคน เราจะมากัน ศุกร์เว้นศุกร์ ใครสนใจรอบหน้าเรียนเชิญนะคับ ไม่มีซิ่งรถนะครับพบปะพูดคุยกันเท่านั้น บรรยากาศดี ที่ปั้ม ปตท รามอินทรา กม2 ดึกๆหน่อยนะซัก4-5ทุ่มขึ้นไป ปล. ยินดีต้อนรับ จากกลุ่มstarlet ramintra ฮิฮิ

11. StarGatE

175
    0
    0
    +++ ศุกร์นี้ใครสนใจไปวิ่งลองเวลาที่สนามคลอง 5 มั่งอะคับ ขำๆ +++

12. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    อ้าว แล้วจะไปที่ปั๊มกันตอนกี่โมงครับ

ยังไงขอเช็คชื่อ ศุกร์นี้กันหน่อยได้มั้ยครับ ว่ามีใครคอนเฟิร์มบ้าง แล้วจะไปกันกี่โมง

13. Either

Either Member Member

299
    10
    18
    ไปกันตอนไหนอ่ะครับ กลางวันทำงานไปไม่ได้อ่ะครับ

14. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    จัดไป๊ค๊าบ...คุณเกต

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มีนาคม 2008
  15. say

say New Member Member

985
    1
    0
    สวย ๆ กันทั้งนั้นเลยครับ

16. StarGatE

175
    0
    0
    กรณีที่จะไปวิ่งที่คลอง 5 อะคับก็อาจเจอกันที่นู่นประมาณ 3 ทุ่ม ใช้เวลาที่นั่นประมาณ 2 ชั่วโมง คือถึง 5 ทุ่ม

เพราะอาจต้องใช้เวลาในการติดต่อลงทะเบียนอะไรด้วยอะคับ ส่วนค่าใช้จ่ายไม่แน่ใจอะคับ คงไม่เกิน 500 จำไม่ได้อะ

แค่นี้คงวิ่งกันเหนื่อยทั้งรถทั้งคนอะคับ ถ้าไม่ทันอาจ Late นิดหน่อย

กลับมาที่ปั๊มยังทันคืออาจประมาณ เที่ยงคืน ยังทัน

ปล. แนะนำให้นำหมวกกันน๊อคไปด้วยนะคับ (ถ้ามี) และก็รองเท้าผ้าใบ

ใครไปมั่งอะคับ....?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้