ใครเคยล้างปีกผีเสื้อ เครื่อง 3s บ้างคับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย deaw 17, 3 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deaw 17

deaw 17 New Member Member

9
    0
    0
    ใครเคยล้างปีกผีเสื้อเครื่อง 3s บ้างคับ อยากรู้ว่ามันจะมีผลกระทบอะไรกับเครื่องบ้าง ขอบคุณมากคับ

2. odd

odd New Member Member

124
    4
    0
    ถ้าลิ้นสกปรก เครื่องจะมีอาการสะอึกเอา รอบเครื่องไม่นิ่ง

ตอนล้างไม่ยากครับ ตอนใส่นี่สนุกว่าครับผม

3. sarit duangchana

sarit duangchana New Member Member

27
    0
    0
    ให้ร้านทั่วไปทีซ่อมเครื่องยนต์ล้างได้เลยครับ ล้างแล้วรู้สึกว่า สมู๊ต ขึ้นมากครับ ไม่น่าเกิน 200 บาทนะค่าล้าง

4. joe_ta-it

joe_ta-it New Member Member

5
    0
    0
    ล้างได้เลยครับ ทำให้เครื่องยนต์เดินเรียบ มีแต่ข้อดี ข้อเสียอย่างเดียวคือเสียเงิน 55555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้