อยากได้ evo 3 ซักคันคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ZZZZzzzz, 16 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZZZZzzzz

ZZZZzzzz New Member Member

2
    0
    0
    สอบถามหน่อยคับว่า แบบว่าอยากได้คับแต่ต้องจัดไฟแนนท์คับไม่ทราบว่าถ้าเราจะซื้อแบบทำแท้ทั้งคัน
    ต้องเตรียมเงินดาวประมาณเท่าไหร่คับ.
    .............ปล...พี่ๆทุกท่านคับคือว่าอยากได้มากคับแต่ไม่มีเงินสดคับ พี่ๆท่านใดมีอะไรจะแนะนำน้องใหม่เพื่อจะได้มีขับกับเขาสักทีคับ ก็ช่วยหน่อยคับ...ขอบคุณทุกท่านคับ

2. mrevo

mrevo Guest

0
    0
    0
    สอบถามได้ครับ

โทรมาสอบถามได้ครับ 081-8391500

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    จัดไฟแนทซ์ มีทางเดียวคือต้องหารถที่แปลงแท้ เสร็จแล้ว พร้อมโอนครับ

วิธีอื่นจัดไฟแนทซ์ ลำบากครับ
    รถแปลงแท้ ราคาอยู่ราว 2.3-3.2 แสน
    เข้าไฟแนทซ์ได้ไม่เกิน 1.3-1.5 แสน ที่เหลือต้องดาวน์ครับ
    ลองดูรถที่ www.mitsusport.com

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เข้าได้ 220000 ปี 96นะ
    แต่ถ้าปี95 ราวๆ 180000
    ตะวันออกลิซซิ่ง คุณธีระ

5. ZZZZzzzz

ZZZZzzzz New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้